Jumamosi, 10 Oktoba 2026 +255 765 900 977+255 757 843 606+255 799 504 468 [email protected] Dodoma, Tanzania Ingia
VIDEO
HABARI MPYA

SIMBA SC YAIBUKA KIDEDEA KWA USHINDI WA 2-1 DHIDI YA YANGA SC

SIMBA SC YAIBUKA KIDEDEA KWA USHINDI WA 2-1 DHIDI YA YANGA SC

Timu ya Simba SC imeibuka na ushindi wa mabao 2-1 dhidi ya watani wao wa jadi Yanga SC katika mchezo wa Ligi Kuu ya NBC uliopigwa jijini Dar es Salaam, Oktoba 10, 2026.

Katika mchezo huo wenye ushindani mkubwa, Yanga SC ndiyo iliyoanza kupata bao la mapema dakika ya tano kupitia mshambuliaji wake Peter Shalulile, akiipa timu yake matumaini ya kupata ushindi.

Hata hivyo, Simba SC ilirejea kwa nguvu katika kipindi cha pili, ambapo Neo Maema alisawazisha bao dakika ya 67 kabla ya Elie Mpanzu kuifungia Simba bao la ushindi dakika ya 71.

Matokeo hayo yanaifanya Simba SC kuondoka na pointi tatu muhimu katika pambano hilo la watani wa jadi, huku ushindi huo ukiipa timu hiyo furaha kwa mashabiki wake na kuongeza ushindani katika Ligi Kuu ya NBC.